SliTaz Base - en to vi_VN translation catalogue (19 entries)

en: Done
vi_VN: Hoàn thành

en: Failed
vi_VN: Thất bại

en: You must be root to execute:
vi_VN: Bạn phải có quyền root để thực hiện:

note: Translators: 'w' is the width the wider translated message ('[ Done ]' or '[ Failed ]') takes in a terminal; place here the number
en: w
vi_VN: 14

en: Mirror is unreachable
vi_VN: Bản sao không thể truy cập

en: Mirror is up-to-date
vi_VN: Bản sao đã cập nhật

en: Missing receipt: %s
vi_VN: Thiếu: %s

en: File %s is not a tazpkg. Exiting
vi_VN: Tệp %s không phải tazpkg. Đang thoát

en: CGI SHell Environment
vi_VN: Môi trường dòng lệnh CGI

en: Welcome to the SliTaz web server CGI Shell environment. Let the power of SHell script meet the web! Here you can check HTTP info and try some requests.
vi_VN: Chào mừng bạn đến SliTaz máy chủ web môi trường CGI Shell. Mang sức mạnh của lệnh SHell cho web! Để bạn có thể kiểm tra thông tin HTTP và thử một số yêu cầu.

en: Including %s in your scripts lets you use PHP-like syntax such as: %s
vi_VN: Bao gồm %s trong lệnh của bạn để bạn có thể dùng dạng PHP như: %s

en: QUERY_STRING test:
vi_VN: Kiểm tra TỪ_TRUY_VẤN:

en: HTTP Info
vi_VN: Thông tin HTTP

en: <b>Usage:</b> man [section] command
vi_VN: <b>Sử dụng:</b> man [phần] lệnh

en: in section %s
vi_VN: trong phần %s

en: Found local manpage %s but no tool to display it.
vi_VN: Tìm thấy trang quản lý %s nhưng không có công cụ để hiển thị nó.

en: Consider installing groff by running: %s
vi_VN: Hãy xem xét cài đặt groff bằng cách chạy: %s

en: %s found in the following sections:\n%s\nPlease choose one:
vi_VN: %s tìm thấy trong:\n%s\nChọn một:

en: No manual entry for %s
vi_VN: Không có mục hướng dẫn cho %s
