SliTaz Bugs - en to vi translation catalogue (81 entries)

en: Usage:
vi: Sử dụng:

en: Commands:
vi: Lệnh:

en: Recreate the SliTaz secure key.
vi: Tái tạo các khóa an toàn SliTaz.

en: Create a new SliTaz account configuration.
vi: Tạo một cấu hình tài khoản SliTaz mới.

en: Create a new account on SliTaz Bugs.
vi: Tạo một tài khoản mới trên SliTaz Bugs.

en: Send a new message to an open bug.
vi: Gửi một tin nhắn mới tới một lỗi mở.

en: Send a new bug report.
vi: Gửi báo cáo lỗi mới.

en: Examples:
vi: Ví dụ:

en: Missing real name
vi: Thiếu tên thực

en: Missing login name
vi: Thiếu tên đăng nhập

en: Missing email
vi: Thiếu email

en: Missing password
vi: Thiếu mật khẩu

en: Creating SliTaz account configuration...
vi: Tạo cấu hình tài khoản SliTaz ...

en: Creating SliTaz secure key...
vi: Tạo khóa an toàn SliTaz ...

en: Missing bug ID
vi: Thiếu mã lỗi

en: Missing message
vi: Thiếu lời nhắn

en: Missing bug title
vi: Thiếu tiêu đề lỗi

en: Missing description
vi: Mô tả thiếu

en: Missing bug priority
vi: Thiếu ưu tiên lỗi

en: My account
vi: Tài khoản của tôi

en: Bug ID
vi: Mã lỗi

en: Message
vi: Tin nhắn

en: New bug
vi: Lỗi mới

en: Send message
vi: Gửi tin nhắn

en: Bug title
vi: Tiêu đề lỗi

en: Priority
vi: Sự ưu tiên

en: Packages
vi: Gói

en: Description
vi: Diễn tả

en: New message
vi: Tin nhắn mới

en: Send bug
vi: Gửi lỗi

en: Real name
vi: Tên thực

en: User name
vi: Tên người dùng

en: Secure key
vi: Khóa an toàn

en: Account
vi: Tài khoản

en: Value
vi: Giá trị

en: Online bugs
vi: Lỗi trực tuyến

en: Login name
vi: Tên Đăng nhập

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Logout
vi: Đăng xuất

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Create new account
vi: Tạo tài khoản mới

en: Or:
vi: Hoặc:

en: Sign Up Online
vi: Đăng ký trực tuyến

en: No account yet? You can signup using the SliTaz Bugs reporter on your SliTaz system.
vi: Chưa có tài khoản? Bạn có thể đăng ký sử dụng Báo cáo SliTaz Bugs trên hệ thống SliTaz của bạn.

en: Tip: to attach big files or images, you can use SliTaz Paste services:
vi: Mẹo: để đính kèm tập tin lớn hoặc hình ảnh, bạn có thể sử dụng dịch vụ SliTaz Paste:

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Bug $id: $STATUS
vi: Lỗi $id: $STATUS

en: Date:
vi: Ngày:

en: Priority $PRIORITY
vi: Ưu tiên $PRIORITY

en: $msgs message | $msgs messages
vi[0]: $msgs lời nhắn

en: Close bug
vi: Đóng lỗi

en: Edit bug
vi: Chỉnh sửa lỗi

en: Re open bug
vi: Mở lại lỗi

en: Messages
vi: Tin nhắn

en: No messages
vi: Không tin nhắn

en: New Bug
vi: Lỗi mới

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: Critical
vi: Bình luận

en: Create Bug
vi: Tạo lỗi

en: * field is obligatory. You can also specify affected packages.
vi: * Dòng bắt buộc. Bạn cũng có thể chỉ định các gói bị ảnh hưởng.

en: Edit Bug $bug
vi: Chỉnh sửa lỗi $bug

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: User already exists:
vi: Tên người dùng đã tồn tại

en: Bad login or pass
vi: Đăng nhập sai hoặc không chính xác

en: User name  :
vi: Tên người dùng :

en: Last login :
vi: Đăng nhập lần cuối :

en: You must be logged in to post a new bug
vi: Bạn phải đăng nhập để gửi một lỗi mới

en: Sign Up
vi: Đăng ký

en: Online registration is disabled
vi: Đăng ký trực tuyến bị vô hiệu hóa

en: Show
vi: Hiện

en: No result found for
vi: Không tìm thấy kết quả

en: results found
vi: kết quả tìm được

en: Summary
vi: Tóm lược

en: Bug: $bugs in total - | Bugs: $bugs in total -
vi[0]: Lỗi: $bugs trong tổng số -

en: $close fixed - | $close fixed -
vi[0]: $close đã sửa -

en: $fixme to fix - | $fixme to fix -
vi[0]: $fixme để sửa chữa -

en: Please read the <a href="?README">README</a> for help and more information. You may also be interested by the SliTaz <a href="http://roadmap.slitaz.org/">Roadmap</a> and the packages <a href="http://cook.slitaz.org/">Cooker</a>. To perform a search enter your term and press ENTER.
vi: Vui lòng đọc <a href="?README">README</a> để giúp đỡ và biết thêm thông tin. Bạn cũng có thể quan tâm các SliTaz <a href="http://roadmap.slitaz.org/">Lộ trình</a> và các gói <a href="http://cook.slitaz.org/">Người làm</a>. Để thực hiện tìm kiếm, nhập từ của bạn và nhấn ENTER.

en: View closed bugs
vi: Xem lỗi Đã đóng

en: Create a new bug
vi: Tạo một lỗi mới

en: Latest Bugs
vi: Lỗi mới nhất
